Oº°‘¨ 4rum lớp 8a13¨‘°ºO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Oº°‘¨ 4rum lớp 8a13¨‘°ºO

(¯`·._.·8a13 ~ Friends 4ever~ ·._.·´¯)

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh

Go down 
––––•(-• (Khang) •-)•––––
†™Nh0x....Løv€....Ku†€™†
babyghost_super_kute1004
pipik0k0
Gấu Khỳn [♥]
anhkhoa
.:( Death_God ):.
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
babyghost_super_kute1004

babyghost_super_kute1004

Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh   Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 7:41 pm

:hura: :hura: :hura: :hura: :hura: :hura: :hura:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh   Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 04, 2010 2:57 pm

Oài...Sao có mỗi mập MA là hưỡng ứng dzậy... :vanxin: ? Thôi lần này post thêm 1 phát xem có ai cổ vũ 1 tí còn sức post típ

Bạn nào theo đạo thì cân nhắc trước rồi đọc nhá :cute:
-------------------
Cốt truyện việc Adam và Eva ăn "trái cấm"

Spoiler:

Sau đây là 1 loạt truyện về Adam và Eva: :cute:
Spoiler:

Đố rằng : Adam là da trắng, da vàng, da đỏ hay da đen :saysong: ???

-Nếu Adam là người da vàng ( điển hình là VN :lambam: ), Adam sẽ thộp cổ con rắn đem nấu lẩu trước rồi mới ăn quả táo (trái cấm) làm tráng miệng :22: :full: Mà con rắn vẫn còn sống nên Adam ko fải là người da vàng :tatoi:

-Nếu Adam là người da đỏ, thì Adam sẽ ko ăn quả táo mà đem con rắn vào đền rồi thờ nó ( tại rắn sông lâu muh :gomo:) mà ko ăn quả táo :kieu:

-Còn nếu Adam là người da đen, thì Adam sẽ ko ăn quả táo, mà bắt con rắn về phơi khô, thỉnh thoảng vặt một miếng ở lưng nhai nhóp nhép (món khoái khẩu đấy :troi: )

Từ đó ta suy ra: Adam là người da trắng (đến con rắn nói cũng làm theo thì đích thị là người da trắng mà :grin: )...

Các nhà khoa học bảo: Con người (bất kể da vàng đen trắng đỏ v.v) sinh ra từ khỉ :giothoi:
Kinh thánh lại nói: Con người sinh ra từ Adam và Eva. :giothoi:

Cãi vã 1 hồi, chúng ta có được giả thiết mà hai bên đều đúng :covu: :

Adam đi làm việc trong rừng kiếm đồ ăn nuôi vợ (Eva). Eva thì ở nhà KO làm gì. Mà trong rừng thì rất nhiều khỉ ( khỉ vàng có, đen có, trắng có, đỏ có). => ......... :runray:......... ( Em ko dám nói thêm, xem hai câu đầu ấy :camcap: ).

Mỹ, Pháp và Việt Nam cãi nhau xem Adam và Eva là người nước nào :hoho: (cái này cũng có lý)

Pháp nói:
-Trần truồng lõa lồ ngay cả trước mặt Chúa thế này thì chỉ có là người Pháp :pang:

Mỹ nói:
-Cãi cả Đức Chúa để ăn táo ( trái cấm ), không chịu được sự gò bó thì đích thị là người Mỹ :dzo:

Cuối cùng, Việt Nam kết một câu:
-Quần áo không có, thức ăn không có, ngay cả một quả táo cũng cấm ăn :camcap: , mà vẫn gọi là thiên đàng, thì đây là người Việt Nam chứ còn gì nữa :momong: :deptrai: :hura:
babyghost_super_kute1004

babyghost_super_kute1004

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh   Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 10:35 pm

:lambam: :lambam: :lambam: tuj tán thành câu cuối cùng của ông :covu: :covu: covu:.
ờh haz sao có mjnh` tuj cổ vũ ổng post típ thế, mấy mod 4rum chạy âuz hết rồi :het: :het: :het: :het: :het:
Gấu Khỳn [♥]
Admin
Gấu Khỳn [♥]

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh   Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 12, 2010 9:56 am

tui hưởng ứng nè ~~ :giothoi: :giothoi:
https://8a13rocks.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh   Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh - Page 3 Icon_minitime

Anh em 7a13 dzô đây đọc nàh
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Vote choa 5 ban. nu~ hat' hay nhat^' cua? lop' 7a13 deeeee